| Thành Tiền | 0đ |
|---|---|
| Tổng Tiền | 0đ |
14,114,800đ
Thế mạnh
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
| Operating voltage KNX | Bus voltage, ≤10 mA |
| Width | 2 modules |
| Installation type | DIN rail |
| Type of connection | Bus connection: KNX bus terminal| USB connection |
| Display | KNX-LED und USB-LED |
| Ambient temperature | -5°C ... 45°C |
| Stock temperature | -25°C ... 55°C |
| Protection class | II according to EN 60 730-1 |
| Type of protection | IP 20 |

| Tender text | DOC | Schnittstelle-USB-KNX_9070397 (20,0 kB) |
| Operating instructions | KNX-USB-Interface (1,1 MB) | |
| CAD symbol | ZIP | CAD_Schnittstelle_USB_KNX (117,3 kB) |
| KNX overall database KNXprod | ZIP | KNXprod (21,1 MB) |
| Data sheet | Interface USB KNX (200,0 kB) | |
| Catalogue | General catalogue 2024 (25,6 MB) |
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
Sản Phẩm Đã Xem
14,114,800đ
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM